Piga hatua kwa mtindo na faraja na Walkaroo! ✨
Inafaa kwa kila hatua, kila vibe. Ni rangi gani inayolingana na nguvu zako?
size 7 - 11
Ingia kwenye mood ya mchezo, kama uwanjani na kama mtaani, Walkaroo inakupa confidence ya kushinda kila step!
Piga hatua kwa mtindo na faraja na Walkaroo! ✨
Inafaa kwa kila hatua, kila vibe. Ni rangi gani inayolingana na nguvu zako?
size 7 - 11
Ingia kwenye mood ya mchezo, kama uwanjani na kama mtaani, Walkaroo inakupa confidence ya kushinda kila step!
Cash on Delivery
Credit cards & Debit cards
Mobile money
Impala shopping
Zanaki Street, Kisutu, Posta,
Dar es salaam, Tanzania
Email: [email protected]
Phone: +255 759 075 719